ผู้เขียน หัวข้อ: มีดหมอพรหมศาตรา3กษัตริย์หลวงพ่อพรหมวัดขนอนเหนือ  (อ่าน 3151 ครั้ง)

Adk System Advertising

ออฟไลน์ นายข้าวต้ม

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 0
  • -รับ: 1
  • พลังน้ำใจ 2
มีดหมอพรหมศาตราวุธ 3กษัตริย์  หลวงพ่อพรหมวัดขนอนเหนือ  ไตรมมาส 2531  คาถาบูชา  ตั้งนะโมสามจบ วะพะอะระหังหยุดติ  พะวิติหยุดติพะอะระหัง  กุสระติเม อะมะอุ  กะสะพะจะ

จำนวนจัดสร้างมีดทั้งหมด 

ผักด้ามคาดแหนบทองคำ  ใบนวะโลหะ  2  เล่ม

ผักด้ามคาดสามกษัตริย์ ใบนวะโลหะ  30  เล่ม

ผักด้ามคาดเงิน  ใบนวะโลหะ  270  เล่ม

ขอขอบคุณที่มาข้อมูลหนังสือรวมประวัติและวัตถุมงคล  หลวงพ่อพรหม  วัดขนอนเหนือ  คุณธีรพล  คงอาชาภัทร

www.sitluangporchua.com

ออฟไลน์ มะปราง

• *
  • ขอบคุณ
  • -รับ: 0
  • พลังน้ำใจ 1
ขอบคุณมากค่ะพี่ที่นำมาให้ศึกษา ขอประวัติการสร้างและคาถาบูชาการใช้ด้วยจักเป็นพระคุณแก่น้องใหม่มากค่ะ

ออฟไลน์ ต้นบ้านนา

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 1
  • -รับ: 17
  • พลังน้ำใจ 18
  • 089-0115950
ขอบคุณมากค่ะพี่ที่นำมาให้ศึกษา ขอประวัติการสร้างและคาถาบูชาการใช้ด้วยจักเป็นพระคุณแก่น้องใหม่มากค่ะ

ขอบคุณครับคุณมะปราง  เผยแพร่ให้ศึกษากันน่ะครับ  ว่าแต่ว่ามีดของพี่ เขาเล่มนี้สวยจังครับ อิอิ

ออฟไลน์ นายข้าวต้ม

• *
  • ขอบคุณ
  • -รับ: 1
  • พลังน้ำใจ 2
ขอบคุณครับมีดผ่านใช้เลยดูเข้มขลังเหมือนมีดหลวงพ่อเดิมครับอิอิอยากแนะนำผู้มีมีดชุดนี้เวลาพกติดกระเป๋าระวังหล่นหายหรือปลอกมีดหลุดหายควรไปสั่งตัดตลับแสตนเลสใส่ดีกว่ามีดไม่ช้ำด้วยครับแล้วใช้แหนบคล้องพระติดกระเป๋าเสื้อแน่นอนกว่าครับ

ออฟไลน์ ต้นบ้านนา

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 1
  • -รับ: 17
  • พลังน้ำใจ 18
  • 089-0115950
ขอบคุณครับมีดผ่านใช้เลยดูเข้มขลังเหมือนมีดหลวงพ่อเดิมครับอิอิอยากแนะนำผู้มีมีดชุดนี้เวลาพกติดกระเป๋าระวังหล่นหายหรือปลอกมีดหลุดหายควรไปสั่งตัดตลับแสตนเลสใส่ดีกว่ามีดไม่ช้ำด้วยครับแล้วใช้แหนบคล้องพระติดกระเป๋าเสื้อแน่นอนกว่าครับ

ขอบคุณครับผม

www.sitluangporchua.com

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf