ผู้เขียน หัวข้อ: นี่ครับแชมป์ หามาเกือบปีเพิ่งเจอวันนี้เอง  (อ่าน 4493 ครั้ง)

Adk System Advertising

ออฟไลน์ หมูมหาเวทย์

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • Jr. Member
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 0
  • -รับ: 374
  • พลังน้ำใจ 578
  • ส่องพระยอดนิยม-เปิดคัมภีร์คนรักพระ
ตามหามาหลายเดือนครับ อยากรู้ว่าใครหนอเป็นเจ้าของ เหรียญหลวงพ่อชื้น วัดเขาพลอง รุ่นแรก พ.ศ.2514 ที่คว้าแชมป์งานประกวดที่กองบิน 46 พิษณุโลก ตั้งแต่ต้นปี 2556 ในที่สุดก็เจอจนได้ นำภาพมาให้ชมกันครับ.....เหรียญหลวงพ่อชื้น รุ่นแรก ทองแดงผิวไฟแดงแปร๊ดแชมป์งานกองบิน 46 ของ คุณจิมมี่ ลานโพธิ์ :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*
นะอุด โมอัด พุทปัด ธาปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ ปิดด้วยนะโมพุทธายะ    

www.sitluangporchua.com

ออฟไลน์ มาร์ทมนตรา

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 46
  • -รับ: 14
  • พลังน้ำใจ 54
  • ศรัทธาพระดี สะสมพระแท้
Re: นี่ครับแชมป์ หามาเกือบปีเพิ่งเจอวันนี้เอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 02:37:45 pm »
สวยแปร๊ดแสบตาจิงๆ เลยครับ  :o :o :o :o
เงินทองพอหาได้ แต่พระดีพระแท้หายากจัง

ออฟไลน์ ศิษย์มหาเทพ

• *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 45
  • -รับ: 23
  • พลังน้ำใจ 75
  • ผู้สืบสานตำนานพระเวทย์และมนตราอาคมขลัง
Re: นี่ครับแชมป์ หามาเกือบปีเพิ่งเจอวันนี้เอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 02:39:13 pm »
เป็นบุญตาที่ได้ชม ขอบพระคุณคร้าบบบบ  :D :D :D :D

ออฟไลน์ ศิษย์อริยะ

• *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 41
  • -รับ: 12
  • พลังน้ำใจ 70
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 02:40:25 pm »
สุดยอดคร้บ เหรียญนี้สวยโดนใจ  :-* :-* :-* :-* :-* :-*

ออฟไลน์ กสิณไฟ

• Jr. Member
  • **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 46
  • -รับ: 15
  • พลังน้ำใจ 80
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 02:41:41 pm »
พูดไม่ออก บอกได้คำเดียว "โอ้โหหหหหหหหหหหหหหหหหหหหห :o :o :o :o :o :o
ของดี สวย ถูก ไม่มีในโลก อยากได้ต้องวัดใจและทุ่มพลังศรัทธาเกินร้อย

www.sitluangporchua.com

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 02:41:41 pm »

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf