ผู้เขียน หัวข้อ: พระกริ่งสมปราถนา ใครมีมาโชว์กันครับ  (อ่าน 3044 ครั้ง)

Adk System Advertising

ออฟไลน์ Banpho

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 2
  • -รับ: 17
  • พลังน้ำใจ 19
พระกริ่งสมปราถนา ใครมีมาโชว์กันครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 03:40:48 pm »
สวัสดีครับศิษย์หลวงพ่อเกาะทุกๆท่านยามบ่ายอย่างนี้มาชมพระกริ่งสมปรารถนากันดีกว่าครับ...มาดูความสวยงามของพุทธศิลป์ ด้วยพระพักตร์อันสงบ
ดูแล้วมีความรู้สึกว่าจิตใจสงบเย็นมีความสุข...ส่วนด้านพุทธคุณไม่ต้องพูดถึงหลวงพ่อเกาะได้ทำการปลุกเสกเดี่ยวด้วยตัวของท่านเองอย่างเข้มขลังมี
วิชาอะไรที่ได้เรียนรู้มาเสกอัดเข้าไปอย่างเต็มที่ไม่มียั้งเพื่อที่จะให้ลูกศิษย์ของท่านที่นำไปบูชาให้เกิดผลสมปราถนา แคล้วคลาดปลอดภัย มีเมตตามหานิยม
ประสบความสำเร็จและเจริญก้าวหน้าในอาชีพการงาน มีความสุขความเจริญในชีวิตตลอดไป ;D ;D  ;D ท่านใดที่ยังไม่มีก็รีบไปเสาะหามาบูชาเพื่อเป็น
สิริมงคลแก่ตัวเองและครอบครัว...ครับจ้าวนาย  มาชมภาพกันเลยครับ

www.sitluangporchua.com

พระกริ่งสมปราถนา ใครมีมาโชว์กันครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 03:40:48 pm »

ออฟไลน์ ช่างไม้

• Jr. Member
  • **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 14
  • -รับ: 201
  • พลังน้ำใจ 215
Re: พระกริ่งสมปราถนา ใครมีมาโชว์กันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 08:26:41 pm »
พุทธศิลป์สวยงามครับ ตามด้วยพุทธคุณที่สุดยอด สมปราถนาน่าจะทุกๆๆท่านแล้วนะครับฝีมือถ่ายภาพยอดเยี่ยมครับพี่พายัพ :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*

ออฟไลน์ tonyhandsom

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 0
  • -รับ: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: พระกริ่งสมปราถนา ใครมีมาโชว์กันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 03:51:51 pm »
สวยมากเลยอ่าครับ อยากบูชาบ้างจังเลย

www.sitluangporchua.com

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 03:51:51 pm »

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf