ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวดี วัดเขาพลองให้เช่าบูชาวัตถุมงคลเก่าเก็บครับ  (อ่าน 4281 ครั้ง)

ออฟไลน์ มาร์ทมนตรา

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 46
  • -รับ: 14
  • พลังน้ำใจ 54
  • ศรัทธาพระดี สะสมพระแท้
ไปเช่ามาแล้วครับ วันหลังจะโพสต์ให้ชมคับ  :-* :-* :-* :-*
เงินทองพอหาได้ แต่พระดีพระแท้หายากจัง

www.sitluangporchua.com

ออฟไลน์ ศิษย์อริยะ

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 41
  • -รับ: 12
  • พลังน้ำใจ 70
รอชมคร้าบบบ  :o :o :o :o :o

ออฟไลน์ กสิณไฟ

• Jr. Member
  • **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 46
  • -รับ: 15
  • พลังน้ำใจ 80
ร่วมกันสร้างศาลาหลวงพ่อชื้นกันครับ  :-* :-* :-* :-* และนี่เป็นพระเก่าเก็บทั้งหมดที่ทางวัดให้เช่านะครับ ก็มี สมเด็จหลังรูป (มีน้อย) พระผง 5 เหลี่ยมขันธ์พุทโธ พระสมเด็จแฝด พระพิมพ์ผงสุพรรณ (มีน้อย) และเหรียญสมเด็จพระบรมครู (หลวงพ่อกบ) และหลวงพ่อโอภาสี รุ่นพิเศษ ปลุกเสก พ.ศ.2518 ทั้งหมดเลย
ของดี สวย ถูก ไม่มีในโลก อยากได้ต้องวัดใจและทุ่มพลังศรัทธาเกินร้อย

ออฟไลน์ SODA 405

• Sr. Member
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 1385
  • -รับ: 417
  • พลังน้ำใจ 456
  • ....081 785 8755

.... 8) 8) 8) :-*

ออฟไลน์ หมูมหาเวทย์

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • Jr. Member
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 0
  • -รับ: 374
  • พลังน้ำใจ 578
  • ส่องพระยอดนิยม-เปิดคัมภีร์คนรักพระ
ปี 18 มีพิมพ์สมเด็จแฝดและพระผงสุพรรณด้วยครับ :-* :-* :-* :-*
นะอุด โมอัด พุทปัด ธาปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ ปิดด้วยนะโมพุทธายะ    

www.sitluangporchua.com

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf