ผู้เขียน หัวข้อ: มีดหลวงพ่อเกาะครับ  (อ่าน 3266 ครั้ง)

ออฟไลน์ Banpho

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 2
  • -รับ: 17
  • พลังน้ำใจ 19
Re: มีดหลวงพ่อเกาะครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 03:40:15 pm »
สวัสดีครับท่านช่างไม้และท่าน AO142 ชอบมีดหรือครับแล้วถ้าผมโชว์ให้ดูแบบนี้ชอบมั้ยครับ :D :D :D ถ้าชอบขอเสียงด้วยครับเพื่อเป็นกำลังใจ :-X :-X :-X

www.sitluangporchua.com

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 03:40:15 pm »

ออฟไลน์ ao142

• *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 17
  • -รับ: 70
  • พลังน้ำใจ 74
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 08:13:07 pm »
สวัสดีครับท่านช่างไม้และท่าน AO142 ชอบมีดหรือครับแล้วถ้าผมโชว์ให้ดูแบบนี้ชอบมั้ยครับ :D :D :D ถ้าชอบขอเสียงด้วยครับเพื่อเป็นกำลังใจ :-X :-X :-X
สวัสดีครับศิษย์พี่ Banpho อย่างนี้ไม่ใช่แค่ชอบอย่างเดียวนะครับ เล่นเอาตาร้อนเลยครับศิษย์พี่  :-[ :-[ :-[

ออฟไลน์ ช่างไม้

• Jr. Member
  • **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 14
  • -รับ: 201
  • พลังน้ำใจ 215
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 09:30:49 pm »
สวัสดีครับศิษย์พี่ Banpho อย่างนี้ไม่ใช่แค่ชอบอย่างเดียวนะครับ เล่นเอาตาร้อนเลยครับศิษย์พี่  :-[ :-[ :-[
  ตาร้อนเลยครับพี่พายัพ ส่วนท่านที่ยังไม่มีบูชาคงหายากหน่อยครับสุดยอดเลยครับ

ออฟไลน์ Banpho

• *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 2
  • -รับ: 17
  • พลังน้ำใจ 19
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 09:49:55 pm »
  ตาร้อนเลยครับพี่พายัพ ส่วนท่านที่ยังไม่มีบูชาคงหายากหน่อยครับสุดยอดเลยครับ
สวัสดีครับท่าน carpenter ถูกต้องแล้วครับที่หายากใครที่มีไว้บูชาก็ต้องหวงแหนเป็นธรรมดาสำหรับมีดหมอของหลวงพ่อเกาะเดี๋ยวถ้ามีเวลาจะถ่ายรูปมีดหมอมาลงให้ชมกันอีกครับผม ::) ::) ::)

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 77
  • -รับ: 81
  • พลังน้ำใจ 95
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 09:32:21 pm »
มีดไม่สันทัด ขอผ่านครับ ขอเป็นแค่ผู้ชมดีกว่าครับ ;D ;D ;D

www.sitluangporchua.com

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 09:32:21 pm »

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf