ผู้เขียน หัวข้อ: วัตถุมมงคลของหลวงพ่อเกาะที่เก็บสะสมไว้ครับ พี่ๆขอคำชี้แนะด้วยครับ  (อ่าน 3455 ครั้ง)

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 17
  • -รับ: 70
  • พลังน้ำใจ 74
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
สวยมากๆครับสำหรับชุดนี้ ผมชอบตะกรุดสังวาลย์ครับดูแล้วเข้มขลังแน่นไปด้วนพุทธคุณสุดๆครับ

www.sitluangporchua.com

ออฟไลน์ nakin

• *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 0
  • -รับ: 60
  • พลังน้ำใจ 61
ดีแล้วครับ ค่อยๆเก็บครับ

ออฟไลน์ podsss

• *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 0
  • -รับ: 1
  • พลังน้ำใจ 1
รูปเกิดจากการปรับโหมดกล้องถ่ายรูปของผมเองครับ สีก็เลยออกมาไม่ตามธรรมชาติครับ

ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะของพี่ๆครับ

www.sitluangporchua.com

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf