ผู้เขียน หัวข้อ: จุดสังเกตเหรียญรุ่นแรกและรอยตัดขอบข้าง  (อ่าน 13748 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลูกทศกัณฑ์

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 42
  • -รับ: 1
  • พลังน้ำใจ 43
  • ศรัทธาพญายักษ์ รักพระดีพระแท้
Re: จุดสังเกตเหรียญรุ่นแรกและรอยตัดขอบข้าง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 11:07:13 am »
ข้อมูลเป็นประโยชน์มากๆครับ สุดยอเลย น่าเก็บสะสมบูชามากครับ :-* :-* :-*

เห็นด้วยอีกเสียง :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*

มันเรื่องจริง :-* :-* :-* :-*
หลวงพ่อชื้น สุดยอดพระอภิญญา วิชาอาคมขลัง โด่งดังทั่วปฐพี ชั่วชีวีถวายเป็นพุทธบูชา....ศิษย์ขอคารวะ สาธุ

www.sitluangporchua.com

Re: จุดสังเกตเหรียญรุ่นแรกและรอยตัดขอบข้าง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 11:07:13 am »

ออฟไลน์ ขุนวิจารณ์

• Jr. Member
  • **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 47
  • -รับ: 10
  • พลังน้ำใจ 72
  • นักรบผู้ทรนง ผู้กล้าท้าวิจารณ์แหลก
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 11:16:19 am »
กระดานนี้เต็มอิ่มสาระและข้อมูลเด็ดๆเยอะจริงๆคร้าบบบบ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

ออฟไลน์ ปุ้ม

• **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 287
  • -รับ: 185
  • พลังน้ำใจ 202
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 07:36:23 pm »
แล้วเหรียญ ตาแตก ตาเต็ม...นิยมเหรียญไหนกันครับ...
บางท่านบอกว่าตาแตกมันน้อย...
บางท่านบอกกตาเต็ม มันสวย....
เอาไงล่ะครับ ที นี้ ??....

แต่ส่วนตัวผม...มาเหอะครับ...
จะตาไร ก็เหอะ...เจอราคาเบา ๆ เหมาหมด ;D ;D ;D

ออฟไลน์ กสิณไฟ

• **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 46
  • -รับ: 15
  • พลังน้ำใจ 80
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 09:02:05 pm »
แล้วเหรียญ ตาแตก ตาเต็ม...นิยมเหรียญไหนกันครับ...

จะตาไร ก็เหอะ...เจอราคาเบา ๆ เหมาหมด ;D ;D ;D

จริงๆก็บล็อกเดียวกันทุกเหรียญ ตัวตัดก็ตัวเดียวกันนั่นแหละครับ ต่างกันแค่ปั๊มก่อนปั๊มทีหลัง ให้ผมเลือกขอสวยๆไว้ก่อน จะตาเต็มหรือตาแตกก็สุดยอดเหมือนๆกันครับ :D :D :D
ของดี สวย ถูก ไม่มีในโลก อยากได้ต้องวัดใจและทุ่มพลังศรัทธาเกินร้อย

ออฟไลน์ SODA 405

• Sr. Member
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 1385
  • -รับ: 417
  • พลังน้ำใจ 456
  • ....081 785 8755
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 10:03:17 pm »

จริงๆก็บล็อกเดียวกันทุกเหรียญ ตัวตัดก็ตัวเดียวกันนั่นแหละครับ ต่างกันแค่ปั๊มก่อนปั๊มทีหลัง ให้ผมเลือกขอสวยๆไว้ก่อน จะตาเต็มหรือตาแตกก็สุดยอดเหมือนๆกันครับ :D :D :D

....ใช่เลยถ้ามีโอกาสเลือกผมก็จะเลือกเอาสวยๆ(ถูกๆ)ไว้ก่อนครับ!  :D

www.sitluangporchua.com

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 10:03:17 pm »

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf