ผู้เขียน หัวข้อ: ประวัติ หลวงพ่อชื้น อริยธัมโม เทพเจ้าแห่งเขาพลองและวัตถุมงคล  (อ่าน 32877 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA 405

• Sr. Member
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 1385
  • -รับ: 417
  • พลังน้ำใจ 456
  • ....081 785 8755
      ....ขอบคุณคุณ"หมูมหาเวทย์"ที่นำภาพและข้อมูลมาเป็นวิทยาทานครับ!     :D

www.sitluangporchua.com

ออฟไลน์ ขุนวิจารณ์

• Jr. Member
  • **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 47
  • -รับ: 10
  • พลังน้ำใจ 72
  • นักรบผู้ทรนง ผู้กล้าท้าวิจารณ์แหลก

....ขอบคุณคุณWหมูมหาเวทย์"ที่นำภาพและข้อมูลมาเป็นวิทยาทานครับ!     :D

เพื่อเป็นแนวทางให้น้องๆกันต่อไป เยี่ยมยุทธ์คร้าบบบบบบ :o :o :o :o :o :o

ออฟไลน์ กสิณไฟ

• **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 46
  • -รับ: 15
  • พลังน้ำใจ 80

....ขอบคุณคุณWหมูมหาเวทย์"ที่นำภาพและข้อมูลมาเป็นวิทยาทานครับ!     :D

เพื่อเป็นแนวทางให้น้องๆกันต่อไป เยี่ยมยุทธ์คร้าบบบบบบ :o :o :o :o :o :o

:D :D :D :Dถูกต้องครับ
ของดี สวย ถูก ไม่มีในโลก อยากได้ต้องวัดใจและทุ่มพลังศรัทธาเกินร้อย

ออฟไลน์ หมูมหาเวทย์

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 0
  • -รับ: 374
  • พลังน้ำใจ 578
  • ส่องพระยอดนิยม-เปิดคัมภีร์คนรักพระ
ข้อมูลประวัติและวัตถุมงคลของหลวงพ่อชื้น คุยแบบเปิดอกเลย ผมใช้เวลารวบรวมข้อมูลไม่ต่ำกว่า 10 ปีนะครับ กว่าจะได้แบบนี้ แน่นอนว่าข้อมูลบางส่วนอาจไม่ครบถ้วน ก็พยายามอัพเดทอยู่เรื่อยๆ เพื่อให้ถูกต้องมากที่สุด  :-X :-X :-X

ถึงวันนี้ดีใจครับ ที่คุณความดีของท่านได้รับการเผยแพร่จนเป็นที่รู้จักมากขึ้น หลวงพ่อชื้นเก่งจริงหรือไม่ ขลังแค่ไหน ศักดิ์สิทธิ์หรือเปล่า ผมเชื่อว่าทุกท่านมีวิจารณญาณเพียงพอในการตัดสินใจ ผมเชื่อเสมอว่า ของดียังไงก็ดีวันยังค่ำ เปรียบเหมือนเพชรย่อมเป็นเพชรจะเป็นอื่นมิได้เลย :-* :-* :-*
นะอุด โมอัด พุทปัด ธาปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ ปิดด้วยนะโมพุทธายะ    

ออฟไลน์ เอก นามดี

• **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 12
  • -รับ: 157
  • พลังน้ำใจ 167
ข้อมูลประวัติและวัตถุมงคลของหลวงพ่อชื้น คุยแบบเปิดอกเลย ผมใช้เวลารวบรวมข้อมูลไม่ต่ำกว่า 10 ปีนะครับ กว่าจะได้แบบนี้ แน่นอนว่าข้อมูลบางส่วนอาจไม่ครบถ้วน ก็พยายามอัพเดทอยู่เรื่อยๆ เพื่อให้ถูกต้องมากที่สุด  :-X :-X :-X

ถึงวันนี้ดีใจครับ ที่คุณความดีของท่านได้รับการเผยแพร่จนเป็นที่รู้จักมากขึ้น หลวงพ่อชื้นเก่งจริงหรือไม่ ขลังแค่ไหน ศักดิ์สิทธิ์หรือเปล่า ผมเชื่อว่าทุกท่านมีวิจารณญาณเพียงพอในการตัดสินใจ ผมเชื่อเสมอว่า ของดียังไงก็ดีวันยังค่ำ เปรียบเหมือนเพชรย่อมเป็นเพชรจะเป็นอื่นมิได้เลย :-* :-* :-*
ยอดเยียมจริงๆครับ นับเป็นข้อมูลที่ละเอียดดีจริงๆ และวันนี้สิ่งดีๆเป็นที่เปิดเผยและแพร่หลายมากขึ้น และคงทำให้ลูกศิษย์ลูกหาต่างๆแชร์ข้อมูลเข้ามาสมทบมากขึ้นอย่างมากเข้าไปอีก

www.sitluangporchua.com

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf