ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเก็บพญานาคเข้ามาช่วงนี้ เปิดกล่องเช็คกันหน่อยครับ..........เก๊เฉียบมาแล้ว  (อ่าน 11971 ครั้ง)

ออฟไลน์ สำนักจันทร์

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 0
  • -รับ: 40
  • พลังน้ำใจ 44

www.sitluangporchua.com

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• Hero Member
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 1353
  • -รับ: 1103
  • พลังน้ำใจ 1145
  • "คุยกันได้ 081-5552409 โก้ ครับ"
    • ร้านพระเครื่อง "โก้ จีนสาตร์"
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ ลภท่าสะตือ

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -รับ: 126
  • พลังน้ำใจ 134
 ??? ??? ??? และแล้วก็ถึงเวลาของพวก ... จุด จุด จุด ... เหมือนเขากำลังรอเวลานี้อยู่ บอกตรง ๆ ว่า กลัวครับ  ??? ??? ???

ออฟไลน์ Tinglee

• Jr. Member
  • **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 416
  • -รับ: 254
  • พลังน้ำใจ 264

ออฟไลน์ เทพบางบ่อ

• Jr. Member
  • **
  • ขอบคุณ
  • -รับ: 371
  • พลังน้ำใจ 378
มีพระเก๊ออกมา ก็บ่งบอกถึงดัชนีตัวชี้วัด (KPI) ให้เห็นว่าวัตถูมงคลหลวงพ่อเชื้อมีมูลค่าเพิ่มขึ้น นักลงทุนทำเก๊จึงจัดเอาลพ.เชื้อเข้าอยู่ในกลุ่มพระดังมีราคา  พระดังพระเก่งต้องมีของเก๊เป็นเรื่องธรรมดา ไม่เช่นนั้นขายไม่ได้  บอกให้รู้ว่าอนาคตพระของหลวงพ่อท่านสดใสมากครับ :D :D :D

www.sitluangporchua.com

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf