ผู้เขียน หัวข้อ: ประสพการณ์"ส่วนตัว"กับ"เทพศาสตา"หลวงพ่อเชื้อ ชนิดเติมๆ  (อ่าน 3990 ครั้ง)

ออฟไลน์ โอ่ง สงขลา

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 0
  • -รับ: 28
  • พลังน้ำใจ 29
 :) :) :)ผมขอยืนยันว่าเป็นเรื่องจริงๆครับที่เกิดขึ้นกับผมเอง...ครับ ยังมีอีกหลายอย่างที่เกิดขึ้น จนทุกวันนี้แฟนผมเชื่อเลยในเรื่องเหนือธรรมชาติ จากไม่เคยแขวนพระคนทุกวันนี้ แขวนทั้งพระแถมผูกตะกรุด แถมขอมีดปากกาไปพกอีกต่างหาก เรียกว่าเชื่อโดยไม่มีข้อแม้เลย :) :) :)

www.sitluangporchua.com

ออฟไลน์ OOD9999

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 55
  • -รับ: 33
  • พลังน้ำใจ 33
เชื่อเรื่องนี้เหมือนกันครับ จะมีให้ได้

www.sitluangporchua.com

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf