ผู้เขียน หัวข้อ: ประสพการณ์"ส่วนตัว"กับ"เทพศาสตา"หลวงพ่อเชื้อ ชนิดเติมๆ  (อ่าน 3811 ครั้ง)

Adk System Advertising

ออฟไลน์ ~<บอล อุทัย>~

• Line ID 0863060344
  • เว็บมาสเตอร์
  • Hero Member
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 3400
  • -รับ: 4570
  • พลังน้ำใจ 4694
    • ร้านพระเครื่องบอล อุทัย (พระเครื่องหลวงพ่อเชื้อ)
สวัสดี...ครับศิษย์หลวงพ่อเชื้อ-ศิษย์หลวงพ่อกวย(อันเป็นที่รัก และ เคารพ)

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับตัวผม และ แฟนผมเอง เกิดขึ้นเมื่อวันอาทิตย์ ที่17 กรกฎาคม 2554

ที่ผ่านมานี้เอง ผมกับแฟนได้เข้าพักที่โรงแรม.ในตัวเมืองจ.สงขลา(ขอไม่เอ่ยนามโรงแรม.)เป็นห้อง.606

เข้าพักตอนเย็นๆประมาณ.15.30น. ตัวผมเข้าไปเปิดห้องพัก-ขึ้นห้องพักก่อนส่วนแฟนผมยังอยู่ในรถจัดของก่อนจะตามขึ้นไป

แรกเริ่มที่ผมเข้าไปในห้องก็เปิด"TV"แล้วก็นอนดู"TV"รอแฟนอยู่ก็มีเสียงเคาะประตูห้อง

ผมก้เปิดประตูให้(นึกว่าแฟนผมมาแล้ว)ก็ไม่มีใคร เกิดขึ้น3ครั้ง.ผมก็รู้สึกเอะใจขึ้นมา พอสักพักใหญ่แฟนผมก็ขึ้นมา

ที่ห้องแล้วพอวางของได้ก็เดืนตรงไปดูที่หน้าต่าง-ระเบียงของห้องพัก แล้วก็ถามผมว่า.ผมอยู่ด้านนี้หรือ,

ผมก็ถามขึ้นมาว่าทำไม,เค้าก็ตอบว่า.ก่อนจะเข้ามาตัวโรงแรมยังโบกมือกับผมอยู่เลย(แต่เป็นระเบียงห้อง

อีกด้านของห้องที่ผมพักจริง) เห็นเป็นตัวผมเลย.ผมก็ไปพูดอะไรต่อ.ประมาณ18.00น.ผมกับแฟนก็ออก

ไปหาอะไรทาน(ที่ห้างลี.8"ตลาด")กว่าจะกลับเข้าห้องพักก็21.45น.แล้ว ไอ้ตอนเข้าห้องน้ำ"อาบน้ำ"

ผมก็ได้ยินเสียงคนคุยกันนอกห้องน้ำก็จับใจความอะไรไม่ได้เลย-รู้แต่เพียงว่า.เป็นเสียงผู้ชายคุยอะไรกับใครไม่รู้เลย

ก็ไม่อยากจะพูดอะไรให้แฟนผมตกใจกลัว เพราะ แฟนผมเป็นประเภท.ไม่เชื่อเรื่องนี้คิดว่า.ผีไม่มีอยู่จริง

ผมก็เลยวางเฉยเสีย-จนขึ้นเตียงนอน ,แฟนผมเข้านอนแล้ว-ส่วนผมยังดู"TV"อยู่อีกก็มีเสียงเคาะชัดๆเลย

(แต่รอบนี้ไม่เป็นที่ประตู-เกิดขึ้นที่หน้าต่างที่เป็นบานเลื่อนของห้อง)แฟนผมดีดตัวขึ้นมาจากที่นอนมามองหน้าผม

แล้วก็บอกว่า.มีเสียงเคาะหน้าต่าง,ผมก็หันไปเปิดกระเป๋าข้างหัวเตียงหยิบมีดออกมาจากกระเป๋าขึ้นมานั่งอยู่

ที่เตียงแล้วอาราธนาเชิญ.ครูบาร์-อาจารย์(วิชามีด),หลวงพ่อเดิม เป็นที่ตั้งระลึกถึงหลวงพ่อเชื้อ-หลวงพ่อกวย

ให้มาประสิทธิ-ปราสาทวิชาให้.ขจัด-ปัดเป่า สิ่งไม่ดีต่างๆให้มะลายหายไปเทอญ.แล้วก็ว่า.บทพุทธัง รักษา ฯ

และบทอาวุธพระเจ้า 3จบ.แล้วก็เดินเอาปลายมีดไปกากบาทไว้ที่ประตู-หน้าต่างโดยว่า.บทหัวใจนวหรคุณ

(หัวใจยอดศิล)แล้วก็เปิดมีดตั่งไว้ที่ขอบหัวเตียง เป็นอันจบภาคกลางคืน.ตอนเช้าวันจันทร์ ที่18 ก.ค.54

ผมต้องออกมาธุระก่อนทิ้งให้แฟนนอนอยู่คนเดียว ผมก็ใช้บทหัวใจนวหรคุณย้อนกลับเพื่อเป็นการถอนมีด

ก่อนออกจากห้อง(โดยเอามีดติดตัวไปด้วย) แต่ก็วางพ่อปลัด หลวงพ่อสัมฟทธิ์ วัดอู่ทองไว้ด้านหัวเตียงแฟนผม

กันไว้อีกที พอตอนสายผมกลับมา.แฟนผมบอกว่า."ห้องนี้มีผี"พอผมออกไปนอนไม่ได้เลย มีเสียงดังมากๆ

ในห้องน้ำ-มีเคาะประตูห้องดังมาก(พอเปิดออกไปดูไม่มีใครเลย),พอเค้าเข้าไปในห้องน้ำก็มีเสียงดังอยู่ด้านนอกนอนไม่ได้เลย มีเสียงแต่ไม่เห็นตัว

ข้อมูลจาก http://sitluangporguay.com/forum/index.php?topic=12891.0
พระเครื่อง วัตถุมงคลของหลวงพ่อเชื้อ วัดใหม่บำเพ็ญบุญ ราคาถูกกว่าความเป็นจริงมาเกือบสามทศวรรษ ผู้ที่มองการณ์ไกลมองเห็นของดี ก็หยิบกันเกลี้ยงตลาด มาบัดนี้ราคาขยับแลแพงด้วยเหตุ มีคนพูดถึงกันมาก ก็หาตามกันแห่ ขอเตือนก่อนหมดราคาจะยิ่งแพง และไปไกลยิ่งกว่านี้ เขียนแจ้งไว้ หากเชื่อก็เสาะหาตามร้านที่เป็นสหพันธมิตรกัน ไม่ต้องเช่าหาที่ร้านในเว็บไซต์นี้ก็ได้ ด้วยแจ้งจากใจจริง ไม่ใช่ร้องเพื่อขายของในเว็บไซต์ จงรีบทำ....ขอเตือน

www.sitluangporchua.com

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• Hero Member
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 1353
  • -รับ: 1103
  • พลังน้ำใจ 1145
  • "คุยกันได้ 081-5552409 โก้ ครับ"
    • ร้านพระเครื่อง "โก้ จีนสาตร์"
 8) เยี่ยม
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ wanghin66

• Sr. Member
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 2471
  • -รับ: 2174
  • พลังน้ำใจ 2257
    • วังหิน66

ออฟไลน์ SODA 405

• Sr. Member
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 1385
  • -รับ: 417
  • พลังน้ำใจ 456
  • ....081 785 8755

.... 8) 8) 8) 8) 8)

ออฟไลน์ ตั้น มุกดา

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 0
  • -รับ: 5
  • พลังน้ำใจ 6
สุดยอดมาก    :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

www.sitluangporchua.com

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf