ผู้เขียน หัวข้อ: รูปหล่อรุ่น 3 หลวงพ่อสด วัดหางน้ำสาคร เนื้อทองเหลือง  (อ่าน 3050 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • Full Member
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 427
  • -รับ: 742
  • พลังน้ำใจ 774
    • ศรีชัยนาท
ตอนที่แล้วนำรูปหล่อฉีดรุ่น 3 เนื้ออัลปาก้ามาให้ได้รับชมกัน วันนี้ขอเสนอ เนื้อทองเหลืองดูบ้าง ยังหาอีกเนื้อไม่พบ นั่นคือ เนื้อเงิน ประสบการณืรูปหล่อรุ่นนี้มีมากเช่นกันครับ มีคนหางน้ำประสบอุบัติเหตุรถพลิกคว่ำที่นครสวรรค์ สภาพไม่น่ารอด แต่กลับรอดตายมาได้ราวปาฎิหาริย์ เพราะว่าที่คอ มีเพียงรูปหล่อรุ่นนี้เพียงองค์เดียวเท่านั้นครับ

ตอนนี้กวาดต้อนมาได้7องค์แล้วครับจ่า :)

สุดยอด ผมมีแค่ 4 องค์เอง มีแต่คนมาขอแบ่งไปเรื่อยๆ  8)

www.sitluangporchua.com

ออฟไลน์ wanghin66

• Sr. Member
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 2471
  • -รับ: 2174
  • พลังน้ำใจ 2257
    • วังหิน66

www.sitluangporchua.com

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf