ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดเวปใหม่ สะสางเหรียญรุ่นนี้กันใหม่เลยน่ะครับ...  (อ่าน 3501 ครั้ง)

ออฟไลน์ เต่า_คลองเตย

• Jr. Member
  • **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 11
  • -รับ: 67
  • พลังน้ำใจ 75
    • เต่า คลองเตย
เฮ้อออออ...โชคดีจริง ๆ มีกะเค้าอยู่ 1 องค์

www.sitluangporchua.com

ออฟไลน์ เก่ง โฮเด้ง

• **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 110
  • -รับ: 128
  • พลังน้ำใจ 140
ขอบคุณทุกๆท่านครับ ที่แวะเข้ามาเยี่ยมชม... ไม่อยากให้หลงลืมเหรียญรุ่นนี้กันไป อย่างน้อยไปเจอที่ไหนจะได้ไม่มองผ่าน... ดูพิมพ์ซิครับ คม ชัด ลึก จนเห็นเม็ดตาเล้ยยยยย....... :) :) :D

ออฟไลน์ วุฒิ..พักทัน

• **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 0
  • -รับ: 103
  • พลังน้ำใจ 117
โชคดีมีอยู่องค์นึงครับพี่เต๋า
แถมสวยด้วยครับ :D :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 99
  • -รับ: 39
  • พลังน้ำใจ 48
  • พูดคุยแบบพี่น้องศิษย์ ลพ.เชื้อ ที่ 081-631-7844
    • โจ้ ราชพฤกษ์
เป็นเหรียญที่ไม่ค่อยเห็นครับ แต่ทันหลวงพ่อ น่าเก็บทุกรุ่นจริงๆ ชอบครับเหรียญนี้ สวยคมครับ เฮียเต่า

ออฟไลน์ เก่ง โฮเด้ง

• **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 110
  • -รับ: 128
  • พลังน้ำใจ 140
เป็นเหรียญที่ไม่ค่อยเห็นครับ แต่ทันหลวงพ่อ น่าเก็บทุกรุ่นจริงๆ ชอบครับเหรียญนี้ สวยคมครับ เฮียเต่า
หุ หุ ..... เดี๋ยวก็เหมือน เสมาเต็มองค์ปี 21 อ่ะคุณโจ้.... พอถึงเวลาอยากเก็บ ตามหากันให้ขวั่กก....  8) 8) 8)

www.sitluangporchua.com

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf