ผู้เขียน หัวข้อ: *... จะเอาไปประกวดสักหน่อย พอเห็นของพี่ๆน้อง ผมเลยต้อง...ถอยดีกว่า ...*  (อ่าน 5831 ครั้ง)

ออฟไลน์ กานต์ เพชรบุรี

• Jr. Member
  • **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 82
  • -รับ: 90
  • พลังน้ำใจ 104
:-*  :-*  :-*  :-*  :-*
*... ขอบคุณครับ ...* :D
อย่าเพิ่งถ้อสิครับ แบบนี้ก็สวยหายากเข้าไปทู้กทีแล้วครับ ยินดีด้วยครับ
อ้างถึง
ของผม หมดสิทธิ์ สู้แล้วคับพี้  โดนนิมนต์ไปแล้ววคับ :'( :'( :'( พี่กานส่งได้เลยคับ 8)
อะไรกันน้องไอซ์ เพิ่งเห็นลงอยู่เมื่อวานหยกๆ ไปซะแล้ว เฮ้อ... :D
จริงของคุณโจ้ ........ ใครกันน้าาาาาา ช่างเร็วซ่ะะ จิง จิ้งงงง........ :o :o :o
*... โอ๊ว.........แล้วกัน.........ไปซะแล้ว ...* ;)

www.sitluangporchua.com

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf