ผู้เขียน หัวข้อ: *... หาเก็บกันไว้บ้างนะครับพี่น้อง เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน ...*  (อ่าน 9359 ครั้ง)

ออฟไลน์ กานต์ เพชรบุรี

• Jr. Member
  • **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 82
  • -รับ: 90
  • พลังน้ำใจ 104
องค์นี้... :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :-*
*... ขอบคุณครับ  ส่งสัยจะชอบจริงๆ  เข้ามาดูบ่อยจัง ท่านบ้านปทุม ...* :D
พี่กานต์รู้ได้ไง ว่าผมมาดูกระทู้นี้บ่อยอ่ะครับ
ดูรูปแล้วประทับใจอ่ะครับ  ถ้าเห็นของจริงคง ไม่หลับไม่นอนกันละครับงานนี้ :D :D

*... ขอบคุณมากครับ ...* :-*
รุ้งมากครับพี่  8)
สวย ถูกใจครับ ยินดีด้วยครับพี่น้อง :-*

www.sitluangporchua.com

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf