ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพรปีใหม่กับ หลวงพ่อชื้น รุ่นแรก  (อ่าน 2960 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปุ้ม

• Jr. Member
  • **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 287
  • -รับ: 185
  • พลังน้ำใจ 202
Re: อวยพรปีใหม่กับ หลวงพ่อชื้น รุ่นแรก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 08:28:09 am »
สวยครับเฮียดา....
แจ่มมากครับ พี่เอก ฯ

www.sitluangporchua.com

Re: อวยพรปีใหม่กับ หลวงพ่อชื้น รุ่นแรก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 08:28:09 am »

ออฟไลน์ ช่างไม้

• **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 14
  • -รับ: 201
  • พลังน้ำใจ 215
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2012, 08:33:54 pm »
สวยครับเฮียดา ส่วนของคุณเอก นามดี สวยมากเลยครับ 8) 8) 8) 8) ใกล้ปีใหม่แล้วขอให้เฮียดามีความสุข ร่ำรวยนะครับ

ออฟไลน์ หมูมหาเวทย์

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 0
  • -รับ: 374
  • พลังน้ำใจ 578
  • ส่องพระยอดนิยม-เปิดคัมภีร์คนรักพระ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 11:12:04 am »
ศิษย์หลวงพ่อชื้นถ้าขยันหมั่นเพียรรวยทุกคนครับ อย่าไปหวังรวยจากเสี่ยงโชคเสี่ยงดวง เพราะท่านไม่ชอบและไม่สนับสนุนเลย แต่ลูกศิษย์ท่านก็เคยมีถูกล็อตเตอรี่รางวัลที่ 1 มาแล้วเหมือนกัน เป็นเจ้าของฟาร์มไก่ในชัยนาท อยู่แถว ๆ หัวรอ เสียดายจำชื่อไม่ได้ ตอนนั้นหนี้สินท่วมหัว เครียดจัดไปกราบ หลวงพ่อชื้น ที่วัดเขาพลอง ท่านบอกว่า "เอ็งใจเย็น ๆ ไม่นานจะมีโชค" แล้วก็ถูกล็อตเตอรี่รางวัลที่ 1 จริง ๆ ชีวิตพลิกผันไปเลย ตอนนี้ก็ยังรวยอยู่เลยครับ
นะอุด โมอัด พุทปัด ธาปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ ปิดด้วยนะโมพุทธายะ    

ออฟไลน์ มาร์ทมนตรา

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 46
  • -รับ: 14
  • พลังน้ำใจ 54
  • ศรัทธาพระดี สะสมพระแท้
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 25, 2013, 11:47:38 pm »
ศิษย์หลวงพ่อชื้นถ้าขยันหมั่นเพียรรวยทุกคนครับ อย่าไปหวังรวยจากเสี่ยงโชคเสี่ยงดวง เพราะท่านไม่ชอบและไม่สนับสนุนเลย แต่ลูกศิษย์ท่านก็เคยมีถูกล็อตเตอรี่รางวัลที่ 1 มาแล้วเหมือนกัน เป็นเจ้าของฟาร์มไก่ในชัยนาท อยู่แถว ๆ หัวรอ เสียดายจำชื่อไม่ได้ ตอนนั้นหนี้สินท่วมหัว เครียดจัดไปกราบ หลวงพ่อชื้น ที่วัดเขาพลอง ท่านบอกว่า "เอ็งใจเย็น ๆ ไม่นานจะมีโชค" แล้วก็ถูกล็อตเตอรี่รางวัลที่ 1 จริง ๆ ชีวิตพลิกผันไปเลย ตอนนี้ก็ยังรวยอยู่เลยครับ

สุดยอดคับ หลวงพ่อชื้น
เงินทองพอหาได้ แต่พระดีพระแท้หายากจัง

ออฟไลน์ ศิษย์มหาเทพ

• สมาชิกใหม่
  • *
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 45
  • -รับ: 23
  • พลังน้ำใจ 75
  • ผู้สืบสานตำนานพระเวทย์และมนตราอาคมขลัง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 08:19:09 pm »
สุดยอดแน่นอนอยู่แล้วครับ  :D :D :D

www.sitluangporchua.com

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 08:19:09 pm »

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf