ผู้เขียน หัวข้อ: พระสมเด็จหลังยันต์ พิมพ์หูประบ่า เนื้อดำ หลวงพ่อเชื้อ วัดใหม่บำเพ็ญบุญ  (อ่าน 5059 ครั้ง)

ออฟไลน์ วุฒิ..พักทัน

• Jr. Member
  • **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 0
  • -รับ: 103
  • พลังน้ำใจ 117

www.sitluangporchua.com

ออฟไลน์ เต่า_คลองเตย

• **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 11
  • -รับ: 67
  • พลังน้ำใจ 75
    • เต่า คลองเตย
สีขาวมีหูพี่โจ้ได้แชมป์....... :'(......พี่โจ้โชว์หน่อยได้ไหมครับ อยากเห็นป็นบุญตา พิมพ์มีหู ผมได้ที่ 3 ครับ ส่วนไม่มีหูได้ที่ 4 แพ้พี่โจ้อยู่ดี

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• **
  • ขอบคุณ
  • -ให้: 99
  • -รับ: 39
  • พลังน้ำใจ 48
  • พูดคุยแบบพี่น้องศิษย์ ลพ.เชื้อ ที่ 081-631-7844
    • โจ้ ราชพฤกษ์
สีขาวมีหูพี่โจ้ได้แชมป์....... :'(......พี่โจ้โชว์หน่อยได้ไหมครับ อยากเห็นป็นบุญตา พิมพ์มีหู ผมได้ที่ 3 ครับ ส่วนไม่มีหูได้ที่ 4 แพ้พี่โจ้อยู่ดี
เดี๋ยวผมจะทยอยส่งรุ่นที่ได้แชมป์ทั้ง 17 แชมป์ให้ได้ชมกันครับ ช่วงนี้ภาระกิจครอบครัวเยอะมาก ไม่ค่อยได้ถ่า่ยรูปมาให้ชมกันเลยครับ รอสักหน่อยนะครับพี่น้อง...Coming soon :-X ::) :D

www.sitluangporchua.com

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf